Member Info
Introduction

Founder / Counselor / Webmaster @Thaiwahclub & Beyond Study :)

Blog Archive
April-2015

บล็อคอัพเดทล่าสุด

1st WAH visa 2013 granted!

คุณ Plaii Pks มาถามไว้วันก่อนเรื่องวีซ่าเมื่อวานครับ (18/08/2013) และวันนี้ก็มีข่าวดี ....

ขอแสดงความยินดีกับคุณ Plaii Pks ไว้ ณ ที่นี่ด้วยครับ :) เย้
เป็นคนแรกที่แจ้งเข้ามาว่าได้รับวีซ่าของปีนี้เลย :) เตรียมพร้อมเดินทางได้เลยครับตอนนี้
ถ้าว่างก็อย่าลืมไปงาน Working Holiday & Education Exhbition วันที่ 28 Sep นี้กันด้วยนะครับ จะได้ฟังข้อมูลก่อนบินด้วย :3

หน้าตาวีซ่าครับ (ผมเซ็นเซอร์รายละเอียดไว้ให้แล้ว)

Posted : Aug 19, 2013 , 16:19:55 PM     View : 5344