Member Info
Introduction

Blog Archive

บล็อคอัพเดทล่าสุด

งานคนเข็นคนไข้ WAH @St. Leonard , Sydney 38hrs/ week

งานฝากจากน้องไน้ ณ Sydney ครับ :)

=================================

น่าจะเป้นงานผู้ชาย แต่ก้ลองโทรถามน้องไน้กันดูนะครับ
==============================================
ไน้เปนพนักงานClean ที่โรงพยาบาล RNSH @ St Leonard
ได้ค่าแรงชมละ$20 ทำงานcasual แบบfull timeคือ 38ชม/สัปดาห์
แต่ตำแหน่งคลีนมันเตมแล้ว และเจ้านายไน้เค้าอยากได้คนไทยมาทำงานเพิ่มค่ะ
แต่เป็นตำแหน่งSSO คือคนเข็นคนไข้
ต้องการคนที่สื่อสารได้ดีพูดอังกฤษได้ค่อนข้างคล่อง
เพราะต้องพูดสื่อการกับ Nurse. เวลาพาคนไข้ไปส่งแผนกต่างๆ
หรืออาจจะต้องเป็นคนเข็นคนไข้ลงจากรถพยาบาล/เฮลิคอปเตอร์(พวกเคสบาดเจบหนัก)
หรืออาจจะเข็นคนตายลงไปห้องดับจิตค่ะ

เนื่องจากเตียงค่อนข้างหนัก+เก่าและฝืดเปนบางเตียง เลยอยากได้คนที่ท่าทางแข็งแรงหน่อย
เปนบริษัทเอกชนชื่อ ISS จ่ายเงินสองสัปดาห์ครั้ง
คิดการทำงานเปนชมค่ะ

0405061016 ค่ะ

Saritat.knight@gmail.com

เฉพาะคนวีซ่า WAHนะคะเพราะว่าเค้าไม่รับวีซ่านักเรียนค่ะต้องทำงานเต็ม38hr/weekค่ะ

http://www.thaiwahclub.com/forum/14-Jobs-Jobs-Jobs/40485-

Posted : Jul 12, 2012 , 13:19:16 PM     View : 31214
02 No.
First Last 01 No.
เกมส์สนุก เล่นออนไลน์ง่ายๆได้ที่บ้านคุณ >>> slotxo
reply    report