Member Info
Introduction

Founder / Counselor / Webmaster @Thaiwahclub & Beyond Study :)

Blog Archive
April-2015

บล็อคอัพเดทล่าสุด

IELTS Jan 2014 by Thaiwahclub

Updated 3/1/14 ตอนนี้เต็มแล้วครับรอบมค.

สวัสดีครับ
สำหรับคนที่สนใจคอร์ส IELTS Thaiwahclub เพื่อเตรียมตัวสำหรับ Work and Holiday Australia และ Working Holiday New Zealand 2014 ในช่วงเดือน มค.

ผมมาลงรายละเอียดให้แล้วครับ :)

IELTS 1-3 / 2014 : January
IELTS : คอร์สพื้นฐาน IELTS ซึ่งในตอนนี้รอบเดือน มค. 2014 จะเปิดได้ 3 รอบ เพราะได้อ.น้องบอลที่ช่วยผมสอนมาหลายๆคลาสมาช่วยสอนคลาสนึงในวันธรรมดาครับ ส่วนผมจะสอนเองสองคลาสคือเสาร์และอาทิตย์ :)
คอร์ส IELTS พื้นฐาน จะเน้น Speaking / Writing เรียนเพื่อให้ทราบว่า IELTS เป็นยังไง การทำคะแนนทำยังไงบ้าง

ค่าเรียนและอุปกรณ์ 2,100 บาท / เรียน 20 ชม. / ระยะเวลา 1 เดือน สำหรับผู้ที่มีบัตรสมาชิก Beyond & Thaiwahclub จะลดเหลือ 2,000 บาทครับ

นักเรียนควรจะมีพื้นฐานภาษาอังกฤษบ้าง แต่ไม่ต้องถึงขั้นดี แค่พอสื่อสารได้บ้าง (พอแนะนำตัวเองได้)
สิ่งที่จะได้รับหลักๆคือ การเขียนให้มี structure / Grammar ที่จำเป็นในการสอบ IELTS / โอกาสในการฝึกพูด และเขียน / พบเพื่อนๆที่มีความตั้งใจจะไป Work and Holiday หรือไปเรียนด้วยกัน และเปลี่ยนแปลงทัศนคติในการเรียนและใช้ภาษาอังกฤษ

มีสมุดจดแจกให้คนละเล่มแล้วด้วยครับ ;) นำมาแค่ปากกาและความตั้งใจมาก็พอเวลามาเรียนครับ :)

คลาสเรียนจะมีนักเรียน 8-14 คนต่อคลาสครับ :)
ในเดือน มค. จะเปิดได้ 3 รอบดังนี้ครับ

IELTS 1 เรียนทุกวันเสาร์ เวลา 10.30-16.20 เริ่่ม 11 Jan ถึง 1 Feb 2014. สอนโดยผมเองครับ เต็ม
IELTS 2 เรียนทุกวันอาทิตย์ เวลา 10.30-16.20 เริ่ม 12 Jan ถึง 2 Feb 2014 สอนโดยผมเอง เต็ม
IELTS 3 เรียนทุกวันอังคารและพฤหัส เวลา 18.15-20.45 เริ่ม 14 Jan - 6 Feb 2014 สอนโดย Ball cancelled

สำหรับคนที่สนใจติดตามข่าวสารเรื่องคอร์สเหล่านี้ และรู้จักเพื่อนๆเพิ่มเติม สามารถเข้าไปในกรุ๊ปนี้ได้ด้วยครับ ผมจะอัพเดทในนั้นให้เป็นที่แรกๆ :) Thaiwahclub IELTS
สถานที่เรียน : แผนที่ Beyond Study Center
Conditions

- First come first serve : คือต้องสงวนสิทธิ์ให้กับคนที่สนใจและโอนค่าเรียนมาก่อนครับ

- Refund policy : เพื่อเป็นการหลีกเลี่ยง ความวุ่นวายในการเปลี่ยนแปลงที่อาจเกิดขึ้น จึงขอสงวนสิทธิ์ว่าให้ดูเวลาดีๆ และมาเรียนได้จริงๆครับ : ในกรณีที่ชำระเงินแล้วไม่สามารถมาเรียนได้ ทางผมจะไม่สามารถคืนค่าเรียนให้ได้ แต่อนุญาตให้โอนสิทธิ์ให้คนอื่นเรียนแทนได้ครับ
ถ้าตกลงกับ conditions แล้ว สามารถเข้าไปลงทะเบียนได้ที่นี่ครับ
ลงทะเบียน IELTS 1-3 / 2014

ผุ้สนใจลงเรียน และผุ้ที่ชำระเงินแล้วสามารถตรวจสอบว่ารอบไหนมีที่ว่างบ้าง และตรวจสอบรายละเอียดของตัวเอง ได้ดังนี้ครับ
Registered IELTS 1-3/2014
(ลิงค์นี้เดี๋ยวจะนำมาลงให้อีกทีครับ : ออฟฟิศผมจะปิด 28 Dec 2013 - 1 Jan 2014 ครับ )

Posted : Dec 24, 2013 , 18:54:52 PM     View : 23956
03 No.
unchalee kohklang 01 No.
แล้วจะมีคอร์สใหม่มั๊ยค่ะ ****ถ้ามี ประมานเดือนใหนค่ะ****
reply    report
First Last 02 No.
มาเปิดประสบการณ์ใหม่ๆกับเราได้ที่นี่ >>>> slotxo
reply    report